Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Page là nơi Xả stress - Diễn đàn là Nơi Giao lưu, Chém gió :))

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

ai tư vấn dùm không ?

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
Cô Đơn
Binh nhì
Binh nhì

ai tư vấn dùm không ? Empty
Bài gửiTiêu đề: ai tư vấn dùm không ?   ai tư vấn dùm không ? EmptySun Mar 31, 2013 4:15 pm

mình thích 1 em nhà ở gần chỗ mình làm , cũng không gặp thường xuyên lắm , lâu lâu mới gặp em ấy đi ngang qua , mấy lần rồi mà vẫn chưa dám làm quen , thấy em ấy có vẻ ít nói ! giờ không bít phải làm sao ?
Gomhang.vn
Binh nhì
Binh nhì
Gomhang.vn

Bài gửiTiêu đề: Re: ai tư vấn dùm không ?   ai tư vấn dùm không ? EmptySun Mar 31, 2013 5:46 pm

Thớt chạy ra bảo anh mới ở quê lên ko biết đường em chỉ cho anh với, xong nó hỏi đường đi đâu, xong rồi thớt bảo đường đi đến trái tim em, xong nó chỉ thớt ra nhà nghỉ, xong thớt với nó xếp hình... giờ thớt biết phải làm sao rồi chứ lol!
http://gomhang.vn
bayba_baybua
Binh nhì
Binh nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: ai tư vấn dùm không ?   ai tư vấn dùm không ? EmptyMon Apr 01, 2013 8:33 pm

quá hay cho đội quay tay Smile))))))))
bi
Binh nhì
Binh nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: ai tư vấn dùm không ?   ai tư vấn dùm không ? EmptyTue Apr 02, 2013 2:03 am

quá ngu cho đội ko có k u
iamti301
Binh nhì
Binh nhì

Bài gửiTiêu đề: Re: ai tư vấn dùm không ?   ai tư vấn dùm không ? EmptyTue Apr 02, 2013 2:13 am

thớt thấy nó đi ngang qua cầm đá phang vào đầu nó rồi chạy lại bảo :"xin lỗi a lỡ tay"...rồi cả 2 quen nhau ngay ấy mà !! ... lúc tớ còn sống tớ cũng hay cua gái = cách đấy ^^!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ai tư vấn dùm không ?   ai tư vấn dùm không ? Empty

ai tư vấn dùm không ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang